| หมายเลขรุ่น | FL20 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สี | สีแดง |
| รุ่นเครื่องยนต์ | ปั๊มและวาล์วยี่ห้อ Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| แสง | ไฟ LED ทั้งหมด |
|---|---|
| ความสูงการยกเสรี | 145มม |
| การยกเสา | 3M-6M |
| น้ําหนัก | 4,500 กก |
| เครื่องเปลี่ยนทางด้าน | สามารถปรับแต่งได้ |
| รุ่น NO. | FD50 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | โรงแรม, ร้านเสื้อผ้า, ร้านวัสดุก่อสร้าง, ร้านซ่อมเครื่องจักร, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| สภาพ | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพ | เครื่องยนต์ AC |
| ความยาวส้อม | 1150มม |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์ C498bpg ของจีน หรือ เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| หมายเลขรุ่น | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ C498bpg ของจีน หรือ เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่น |
| แสงสว่าง | ไฟ LED |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์ C498bpg ของจีน หรือ เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| รุ่น NO. | FD50 ((มินิ) |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์จีน หรือ เครื่องยนต์มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |