| รุ่น NO. | FL30 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | โปรโมชั่น รถยกแก๊ส LPG และ โปรเพน 3 ตัน พร้อมระบบ N |
| ความสูงการยกเสรี | 135 มม. |
| หมายเลขรุ่น | FD20 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความสูงการยกเสรี | 135 มม. |
| ขนาดส้อม | 1070*122*40มม |
| รุ่น NO. | FD60 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่นหรือเครื่องยนต์ Xc6110 |
| การแพร่เชื้อ | เกียร์อัตโนมัติ |
| รุ่น NO. | FD18 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความสูงการยกเสรี | 115มม |
| ขนาดส้อม | 1070*122*40มม |
| รุ่น NO. | FB15 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไฟฟ้า |
| โหลดเซ็นเตอร์ | 500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | ชั้น25 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| รุ่นเครื่อง | เครื่องยนต์ Guangqing จีน/นิสสันญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | ชั้น25 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่นเครื่อง | เครื่องยนต์ Guangqing จีน/นิสสันญี่ปุ่น |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| ชื่อสินค้า | 2WD & 4WD นอกถนนรถยก |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | เครื่องยนต์ดีเซล |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| เครื่อง | จีน/ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| ระบบส่งกำลัง | เกียร์อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 3ชุด/20GP |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15-40 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, D/P, D/A, L/C, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รุ่น NO. | เอฟจี18 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| ยาง | ยางนิวแมติก |