| หมายเลขรุ่น | FB15 |
|---|---|
| เชื้อเพลิง | มีไฟฟ้า |
| โหลดเซ็นเตอร์ | 500 มม. |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| หมายเลขรุ่น | FL20 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สี | สีแดง |
| รุ่นเครื่องยนต์ | ปั๊มและวาล์วยี่ห้อ Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม | 3670*1165*2135 มม.,2380x1090x2125 มม.,1988*850*2130 มม.,2040*1070*2130 มม.,2312 มม.* 988 มม.* 2065 ม |
| พาวเวอร์ซัพ | มอเตอร์ AC, มอเตอร์ DC, ไม่มี, แบตเตอรี่, เครื่องยนต์ดีเซล |
| ความกว้างของฟอร์ค | 100 มม. 122 มม. 125 มม. 35 มม. 620 มม |
| พิมพ์ | รถลากพาเลทแบบขับเคลื่อน, รถลากพาเลทแบบแมนนวล, รถยกไฟฟ้า, รถลากพาเลทไฟฟ้า, รถยกแบบกรรไกร |
| รุ่น NO. | FB15 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไฟฟ้า |
| โหลดเซ็นเตอร์ | 500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | ร้านเสื้อผ้า, ฟาร์ม, ของใช้ในบ้าน, ขายปลีก, ร้านอาหาร, โรงพิมพ์, งานก่อสร้าง, ร้านอาหารและเครื่องดื่ |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| สภาพ | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพ | เครื่องยนต์ AC |
| Min. นาที. Lifting Height ยกสูง | 145มม |
| รุ่น NO. | เอฟจี18 |
|---|---|
| น้ํามัน | น้ำมันเบนซิน |
| โหลดเซ็นเตอร์ | 500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| รุ่นเครื่อง | เครื่องยนต์ Xinchai ของจีน / Isuzu ญี่ปุ่น / มิตซูบิชิ |
| ความสูงการยกเสรี | 145 มม. |
|---|---|
| การยกเสา | 3m-6m |
| น้ำหนัก | 4,500 กก |
| เครื่องเปลี่ยนทางด้าน | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | รถยก |
| รุ่น NO. | FL20 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| รุ่นเครื่อง | เครื่องยนต์ Guangqing จีน/นิสสันญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FL35 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์เบนซิน NISSAN K25 |
| ปั๊มไฮดรอลิค | ชิมาดสุ ผลิตในญี่ปุ่น |