| อุตสาหกรรมที่ใช้ | โรงแรม, ร้านขายเสื้อผ้า, ร้านขายวัสดุก่อสร้าง, ร้านซ่อมเครื่องจักร, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่อ |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| สภาพ | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพ | เครื่องยนต์ดีเซล |
| ความยาวส้อม | 1220มม |
| รุ่น NO. | FD50 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD50 ((มินิ) |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์จีน หรือ เครื่องยนต์มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| รุ่น NO. | FD80 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์จีนหรือเครื่องยนต์ญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| รุ่น NO. | FL30 |
|---|---|
| น้ํามัน | น้ํามันและก๊าซ |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD50 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่นหรือเครื่องยนต์ Xc6110 |
| การแพร่เชื้อ | เกียร์อัตโนมัติ |
| รุ่น NO. | FL30 |
|---|---|
| น้ํามัน | น้ํามันและก๊าซ |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| สี | สีเหลือง |
| รุ่นเครื่อง | ปั๊มและวาล์วยี่ห้อ Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่นเครื่อง | เครื่องยนต์ Xinchai ของจีน / Isuzu ญี่ปุ่น / มิตซูบิชิ |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| รุ่น NO. | เอฟบี20 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ระบบไฮดรอลิค | ปั๊มและวาล์วยี่ห้อ Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| อุปกรณ์ควบคุม | ชุดพวงมาลัยยี่ห้อ Eaton ของสหรัฐอเมริกา |