| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| รุ่น NO. | FD60 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่นหรือเครื่องยนต์ Xc6110 |
| การแพร่เชื้อ | เกียร์อัตโนมัติ |
| รุ่น NO. | ชั้น20/25/30/35 |
|---|---|
| น้ํามัน | น้ํามันและก๊าซ |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD100 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความสูงการยกเสรี | 208มม |
| ขนาดส้อม | 1220*175*80มม |
| รุ่น NO. | FL35 |
|---|---|
| น้ํามัน | น้ํามันและก๊าซ |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FL30 |
|---|---|
| น้ํามัน | น้ํามันและก๊าซ |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | ชั้น25 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| รุ่นเครื่อง | เครื่องยนต์ Guangqing จีน/นิสสันญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FL352 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | ญี่ปุ่น นิสสัน K25 หรือจีน GQ491 |
| แสง | ไฟ LED ทั้งหมด |
| รุ่น NO. | เอฟบี25 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| คอนโทรลเลอร์ | ตัวควบคุมเคอร์ติสของสหรัฐอเมริกา |
| แสง | ไฟ LED ทั้งหมด |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | ฟาร์ม ของใช้ในบ้าน งานก่อสร้าง พลังงานและเหมืองแร่ |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภท | รถแบคโฮ |
| ประเภทการย้าย | รถตักล้อยาง |