| รุ่น NO. | FD35 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน/ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD25 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| รุ่น NO. | FD50 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี 2 ปี รับประกัน 1 ปี 1 ปีหรือ 1,500 ชั่วโมงการทำงาน สามปี |
|---|---|
| จังหวะ | 4 จังหวะ, 2 จังหวะ, 210 มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| กระบอก | หลายสูบ, สูบเดียว, 4 สูบ |
| น้ำหนัก | 280กก.,26กก.,28,200~350กก.,260กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | 3ชุด/20GP |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15-40 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขรุ่น | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เครื่องยนต์ | ยี่ปุ่น Isuzu หรือจีน |
| ระบบไฮดรอลิก | ระบบไฮดรอลิก Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| หมายเลขรุ่น | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เครื่องยนต์ | ยี่ปุ่น Isuzu หรือจีน |
| ระบบไฮดรอลิก | ระบบไฮดรอลิก Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| พิมพ์ | รถยกดีเซล |
|---|---|
| ประเภทเครื่องยนต์ | ดีเซล |
| ความจุสูงสุด | 3000กก |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / คูโบต้า / XinchaI A498BPG/เพอร์กินส์/ยันม่าร์ |
| ไฟล์แนบ | มีไฟล์แนบที่แตกต่างกัน |