| รุ่น NO. | FD50 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน/ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| หมายเลขรุ่น | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เครื่องยนต์ | ยี่ปุ่น Isuzu หรือจีน |
| ระบบไฮดรอลิก | ระบบไฮดรอลิก Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | ยี่ปุ่น Isuzu หรือจีน |
| ระบบไฮดรอลิค | ระบบไฮดรอลิก Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FD18 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความสูงการยกเสรี | 115มม |
| ขนาดส้อม | 1070*122*40มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | 3ชุด/20GP |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15-40 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รุ่น NO. | เอฟบี25 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไฟฟ้า |
| โหลดเซ็นเตอร์ | 500มม |
| ยกสูง | 3000mm-7000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD50 ((มินิ) |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์จีน หรือ เครื่องยนต์มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์ C498bpg ของจีน หรือ เครื่องยนต์ Isuzu ของญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| ยาง | ยางนิวแมติก |
| รุ่น NO. | FD35 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความสูงการยกเสรี | 135 มม. |
| ขนาดส้อม | 1070*125*45มม |