| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FD30 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่น NO. | FB15 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน / ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| ยาง | ยางนิวแมติก |
| ชื่อสินค้า | รถยกแก๊ส LPG ขนาด 5 ตัน 6 ตัน 7 ตัน |
|---|---|
| โหลดเซ็นเตอร์ | 600 มม. |
| พลัง | น้ํามันและก๊าซ |
| ตัวเลือกเครื่องยนต์ | แรงดันลม 3.4 ปอนด์/ตารางนิ้ว |
| ยางรถยนต์ | นิวเมติกหรือของแข็ง |
| รุ่น NO. | ชั้น25 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| สี | สีแดง |
| รุ่นเครื่อง | ปั๊มและวาล์วยี่ห้อ Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| รุ่น NO. | FD40 |
|---|---|
| ยกสูง | >5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | ยี่ปุ่น Isuzu หรือจีน |
| ระบบไฮดรอลิค | ระบบไฮดรอลิก Shimadzu ของญี่ปุ่น |
| รายละเอียดการบรรจุ | 3ชุด/20GP |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15-40 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รุ่น NO. | FL35 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000-6000 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภทเสา | ดูเพล็กซ์ 3m/ Triplex ฟูลฟรี 4.5ม./6ม |
| ประเภทเกียร์ | ระบบส่งกำลังไฮดรอลิกไฟฟ้าอัตโนมัติ |
| หมายเลขรุ่น | FL20 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เครื่องยนต์ | ญี่ปุ่น นิสสัน K25 หรือจีน GQ491 |
| แสงสว่าง | ไฟ LED ทั้งหมด |