| อุตสาหกรรมที่ใช้ | ฟาร์ม ของใช้ในบ้าน งานก่อสร้าง พลังงานและเหมืองแร่ |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภท | รถแบคโฮ |
| ประเภทการย้าย | รถตักล้อยาง |
| รุ่น NO. | FD50 ((มินิ) |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~7000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | เครื่องยนต์จีน หรือ เครื่องยนต์มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| แสง | ไฟ LED |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | ร้านค้าวัสดุก่อสร้าง, ร้านซ่อมเครื่องจักร, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ค้าปลีก, งา |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | สหรัฐอเมริกา อิตาลี |
| สภาพ | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพ | เครื่องยนต์ AC |
| ความยาวส้อม | 1220มม |
| รุ่น NO. | ชั้น20/25/30/35 |
|---|---|
| ประเภท | รถยกแบบสันดาปธรรมดา |
| พลัง | เครื่องยนต์เบนซิน |
| ความจุ | 1T - 5T |
| น้ํามัน | ก๊าซธรรมชาติ |
| รุ่น NO. | FD50 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | 500มม |
| ยกสูง | 3000-6000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภท | รถแบคโฮ |
|---|---|
| ประเภทการย้าย | รถตักล้อยาง |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 6800X2040X2850 มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 2,680 กก |
| รุ่น NO. | FD35 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน/ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่อง | จีน/ญี่ปุ่นสำหรับการเลือก |
| เสากระโดง | ดับเพล็กซ์ / ฟรีฟรีลิฟท์มาสต์ |
| ตัวเลือก | ไฟ LED ที่นั่ง Lux แฟน ยางแข็ง Ect |
| รุ่น NO. | FD35 |
|---|---|
| ยกสูง | 3000~5000มม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความสูงการยกเสรี | 135 มม. |
| ขนาดส้อม | 1070*125*45มม |
| รุ่น NO. | FD25 |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| โหลดเซ็นเตอร์ | >500มม |
| ยกสูง | 3000mm-6000mm |
| สภาพ | ใหม่ |